ราคา 33000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 642.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 51401.87 บาท/ตารางเมตร
โครงการ the garden place | เดอะ การ์เด้น เพลส

Vicky Vicky
0810600433
2014-11-26 10:12:02.0
เลขที่ประกาศ: 155716

ที่ตั้ง:
ถนนสุขุมวิท ซอย53(ทองหล่อ9)
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
0.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
6 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
15 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
the garden place | เดอะ การ์เด้น เพลส

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 6

จำนวนห้อง: 15

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 11 ประกาศ

คอนโด 624 ตารางเมตร The Garden Place Penthouse ถนนสุขุมวิท - คอนโด ขาย

เลขที่: 146184
2015-03-17 00:00:00.0
Add to wishlist

the garden place | เดอะ การ์เด้น เพลส

ขนาดพื้นที่ 624.0 ตารางเมตร

ศูนย์กลางบริการรับปรึกษาการฝากขายและการลงทุนอสังหาริมทรัพย์

081-494-4021

ขาย 33000000.00 บาท

ขาย คอนโด 2ห้องนอน ราคาถูกมากๆ - คอนโด ขาย

เลขที่: 142911
2015-01-26 00:00:00.0
Add to wishlist

the garden place | เดอะ การ์เด้น เพลส

ขนาดพื้นที่ 72.0 ตารางเมตร

S.A.K.House Ratchada

022753995

ขาย 2400000.00 บาท

ขออนุญาตขายห้อง 35 ตร.ม. เป็นห้องมุม ชั้น 8 D801 ค่ะ - คอนโด ขาย

เลขที่: 161539
2015-01-24 00:00:00.0
Add to wishlist

the garden place | เดอะ การ์เด้น เพลส

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

ชนกกมล เชี่ยวธาดา

0818283673

ขาย 1250000.00 บาท

ห้องสวย 2 ห้อง ขายถูกมากๆ 1,990,000 บาท - คอนโด ขาย

เลขที่: 145985
2015-01-05 00:00:00.0